No ImageNo ImageNo ImageNo ImageNo ImageNo ImageNo ImageNo ImageNo ImageNo ImageNo ImageNo ImageNo Image
GiảiGiờChủTỷ sốKháchC/H-TSố Liệu
IND DSDNghỉ giữa hiệp1Indian Air Force1-3Garhwal FC4-1
IMS L21'AIM0-1NACO0-3
CHA D115:30Shijiazhuang Kungfu0-0Bei Li Gong0-0
CHA D115:30Sichuan Jiuniu0-0Nantong Zhiyun0-0
CHA D115:30Nanjing City0-0Xinjiang Tianshan Leopard0-0
CHA D115:30Shenyang City Public0-0Suzhou Dongwu0-0
UKR U2116:25Metalist 1925 Kharkiv(U21)0-0Kolos Kovalivka U210-0
IDN ISL16:30Barito Putera0-0Persik Kediri0-0
IDN ISL17:00Persis Solo FC0-0PSM Makassar0-0
IMS L17:15NISA0-0Trau FC0-0
IND DSD17:15Sudeva Delhi0-0Delhi FC0-0
CHA CSL17:30Shanghai Port0-0Chengdu Better City FC0-0
INT FRL17:30Mexico (w) U170-0Sweden (w) U170-0
INT FRL18:00Turkey U160-0Azerbaijan U160-0
TUR Cup19:00Diyarbakirspor0-0Karsspor0-0
RUS D219:00Balashikha0-0SKA Khabarovsk II0-0
INT CF19:00Kariobangi Sharks0-0Nairobi Star City0-0
UKR U2119:00Veres Rivne U210-0Rukh Vynnyky U210-0
ARM D219:00Ararat-Armenia B0-0MIKA Ashtarak0-0
ARM D219:00Lernayin Artsakh B0-0FC Syunik0-0
ARM D219:00FC West Armenia0-0Gandzasar Kapan0-0
AD :789BET - KHUYẾN MÃI NẠP 100% - CƯỢC THẢ GA - NHẬN SIÊU HOÀN TRẢ 1.58%
Tanzania PL19:00Dodoma Jiji FC0-0Geita Gold0-0
TKM D119:00HTTU Asgabat0-0Energetik Mary0-0
AD :MOTO88 - HOÀN TRẢ KHỞI ĐIỂM 1.5%~3.5%. THƯỚNG 30% THẮNG THUA MỖI THÁNG
TKM D119:00FC MERW0-0Nebitchi0-0
CHA CSL19:30Wuhan FC0-0Cangzhou Mighty Lions0-0
CHA CSL19:30Dalian Pro0-0Shanghai Shenhua0-0
AD :NEW88 - KHUYẾN MÃI NẠP 100% - CƯỢC THẢ GA - NHẬN SIÊU HOÀN TRẢ 1.58%
AZE D219:30Qaradag Lokbatan0-0FK Mughan0-0
MAC FA CUP19:30Cheng Fung0-0Benfica de Macau0-0
AD :JUN88 - KHUYẾN MÃI NẠP ĐẦU 100% CHỈ MỘT VÒNG CƯỢC. TUYỂN ĐẠI LÝ HỢP TÁC HOA HỒNG 60%
RUS Cup20:00Terek Grozny0-0Rostov FK0-0
AD :F8BET - KHUYẾN MÃI NẠP 100% - CƯỢC THẢ GA - NHẬN SIÊU HOÀN TRẢ 1.58%
TUR Cup20:00Dai Lin Jissbon0-0Yeni Amasya Spor0-0
RUS WPL20:00Yenisey Krasnoyarsk (w)0-0Krasnodar FK (w)0-0
AD :SHBET - KHUYẾN MÃI NẠP ĐẦU 100% CHỈ MỘT VÒNG CƯỢC. TUYỂN ĐẠI LÝ HỢP TÁC HOA HỒNG 60%
AZE D220:00PFC Neftchi II0-0Zaqatala FK0-0
AZE D220:00Sabayi II0-0Qarabag II0-0
AD :HI88 - KHUYẾN MÃI NẠP 100% - CƯỢC THẢ GA - NHẬN SIÊU HOÀN TRẢ 1.58%
UEFA WUC20:30Roma CF (w)0-0Sparta Praha (w)0-0
ARG RESL20:30Almagro Reserves0-0Chacarita Juniors Reserves0-0
AD :789BET- KHUYẾN MÃI NẠP ĐẦU 100% CHỈ MỘT VÒNG CƯỢC. TUYỂN ĐẠI LÝ HỢP TÁC HOA HỒNG 60%
Bra CP20:30AA Esmac0-0Parauapebas/PA0-0
ROMC21:00FC Brasov0-0Hermannstadt0-0
SER D221:00FK Graficar Beograd0-0Sevojno Uzice0-0
Tanzania PL21:00Ruvu Shooting0-0Coastal Union0-0
ARG RESL21:00River Plate R0-0Argentinos Jrs Reserves0-0
ARG RESL21:00Nueva Chicago Reserves0-0Ferro Carril Oeste Reserves0-0
Kyr TL21:00Nur Batken0-0FC Ilbirs0-0
ROMC21:30Alexandria0-0FK Csikszereda Miercurea Ciuc0-0
UZB D121:30Qizilqum Zarafshon0-0Metallurg Bekobod0-0
ISR D321:30Sport Club Dimona0-0Hapoel Marmorek lrony Rehovot0-0
IDN ISL21:30PSS Sleman0-0Persita Tangerang0-0
TUR Cup22:00Menemen Belediye Spor0-0The state of Bay0-0
SER CUP22:00Macva Sabac0-0Crvena Zvezda0-0
ARG RESL22:00Colon Reserves0-0Estudiantes LP Reserves0-0
ARG RESL22:00CA Aldosivi Reserves0-0Tigre Reserves0-0
ARG RESL22:00Atletico Tucuman Reserve0-0CA Patronato Reserves0-0
ARG RESL22:00Almirante Brown Reserves0-0Tristan Suarez Reserves0-0
BUL D222:00FC Maritsa 19210-0PFK Montana0-0
RUS Cup22:30Fakel0-0Krylya Sovetov0-0
Nor YC22:30Valerenga U190-0Stromsgodset U190-0
FIN D123:00Honka Espoo0-0HJK Helsinki0-0
JOR D123:00Sahab SC0-0Shabab AlOrdon0-0
ISR D323:00Hapoel Kfar Shalem0-0Hapoel Bikat Hayarden0-0
ALG U2123:00RC Arba U210-0MC El Bayadh U210-0
ALG U2123:00Paradou AC U210-0USM Khenchela U210-0
ALG U2123:00ES Setif U210-0CS Constantine U210-0
ALG U2123:00US Biskra U210-0NC Magra U210-0
ARM D223:00Urartu II0-0Shirak Gjumri B0-0
ARG RESL23:00Deportivo Liniers Reserves0-0CA Claypole Reserves0-0
ARG RESL23:00Victoriano Arenas Reserves0-0Ferrocarril Midland Reserves0-0
ISR W123:30Maccabi Kiryat Gat (w)0-0Maccabi Emekheifer (w)0-0
Finland K23:30FC Inter II0-0PIF Parainen II0-0
ROMC23:45Concordia Chiajna0-0Universitaea Cluj0-0
RUS D223:59Saturn Moscow0-0Dinamo Vladivostok0-0
Nor YC23:59Brann U190-0Molde U190-0
ISR W123:59Ironi Ramat Hasharon (w)0-0Hapoel Beer Sheva (w)0-0
ICPD D123:59ASEC MIMOSAS0-0Societe Omnisports De L'Armee0-0
ARG RESL23:59CA Ituzaingo Reserves0-0Atletico Fenix Reserves0-0
INT FRL23:59Costa Rica U170-0Nicaragua U170-0
ISR CL00:30Ahi Acre0-0Hapoel Ironi Sefad0-0
DEN WD200:30Olstykke (w)0-0Solrod (w)0-0
UEFA WUC01:00Bayern Munchen (w)0-0Real Sociedad (w)0-0
DEN D101:00Hobro0-0Fremad Amager0-0
TUR Cup01:00Eskisehirspor0-0Musspor0-0
SWE D301:00Kvarnsvedens IK0-0Korsnas IF FK0-0
Finland K01:00FC Melody0-0TPV Tampere0-0
Finland K01:00Tampereen Peli Toverit0-0NOPS0-0
MEX D301:00Deportivo Tulancingo0-0Tampico Madero0-0
GER OBW01:00FC Giessen0-0TuS Dietkirchen0-0
ARG RESL01:00Defensores Unidos Reserves0-0Argentino Quilmes Reserves0-0
Finland K01:05LePa0-0EIF Academy0-0
BUL D101:15Arda0-0FC Hebar Pazardzhik0-0
Finland K01:15Atlantis II0-0Valtti0-0
Finland K01:15Toolon Taisto0-0MPS0-0
RUS Cup01:30Spartak Moscow0-0Zenit St. Petersburg0-0
JOR D101:30Maan0-0Al-Jazeera0-0
ENG FAWSL01:30Everton FC (w)0-0Leicester City (w)0-0
ISR W101:30Hapoel Petah Tikva (w)0-0Hapoel Jerusalem (W)0-0
GER OBW01:30VfL Oldenburg0-0FC Hansa Luneburg0-0
ISR CL01:30AC Hamachtesh Givataim0-0Hapoel Mahane Yehuda0-0
GER Bbe01:45SV Eintracht Verlautenheide0-0FC Union Schafhausen0-0
PER D102:00Atletico Grau0-0Sport Boys0-0
PER D102:00Sporting Cristal0-0AD Tarma0-0
GER OBW02:00TuS Bersenbruck0-0SC Spelle-Venhaus0-0
ARG RESL02:00Quilmes Reserves0-0Deportivo Riestra Reserves0-0
Brazil L02:00Goytacaz RJ0-0AA Carapebus0-0
Brazil L02:00Campos RJ0-0Barra Mansa FC0-0
Brazil L02:00Bonsucesso0-0CF Rio de Janeiro0-0
Brazil L02:00Belford Roxo RJ0-0Barra da Tijuca0-0
Brazil L02:00Tigres Brasil0-0Buzios0-0
BRA PE202:00Vera Cruz PE0-0Atletico Torres PE0-0
BRA PE202:00Sete de Setembro PE0-0Santa Fe PE0-0
BRA SPWL02:00Realidade Jovem/SP (W)0-0Pinda SC (W)0-0
NOR U1902:15Eidsvold TF U190-0Skeid Oslo U190-0
NOR U1902:15FF Lillehammer U190-0Follo U190-0
NOR U1902:15Valerenga U190-0Asker U190-0
ARG D102:30Barracas Central0-0Gimnasia La Plata0-0
ROMC02:30ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu0-0Dinamo Bucuresti0-0
ARG RESL02:30CSD Flandria Reserves0-0Deportivo Camioneros Reserves0-0
Bra CP02:30Uniao Paraense FC0-0Paraense FC0-0
Ire LSL02:45Blarney United0-0Rockmount0-0
INT FRL03:00Algeria0-0Sudan0-0
SLV Rl04:00Jocoro FC Reserves0-0CD Luis Angel Firpo Reserves0-0
PER D104:30FBC Melgar0-0EM Deportivo Binacional0-0
Chile Cup04:30Cobreloa0-0CD Magallanes0-0
SLV Rl05:00Atletico Marte Reserves0-0CD FAS Reserves0-0
MEX D305:00Montaneses FC0-0Pachuca II0-0
MEX D305:00Lobos ULM0-0Gavilanes FC Matamoros0-0
MEX D305:00Yalmakan FC0-0Cafetaleros de Tapachula0-0
MEX D305:00Real de Arteaga0-0Deportivo Dongu0-0
PAR D205:303 De Febrero0-0Sportivo Iteno0-0
PAR D205:30River Plate (PAR)0-0Atyra FC0-0
MEX D305:30Catedraticos Elite0-0Reboceros de La Piedad0-0
BRA D206:00Tombense0-0Gremio Novorizontin0-0
MEX D206:00Monarcas Morelia0-0Tepatitlan de Morelos0-0
BRA LP06:00CA Independiente de la Chorrera Reserves0-0San Francisco Reserves0-0
Bra CP06:30CA Carlos Renaux0-0Nacao0-0
BRA SPWL06:30Palmeiras SP (w)0-0Portuguesa(w)0-0
CRC D107:00Santos De Guapiles0-0Perez Zeledon0-0
BRA PE207:00Central SC0-0Maguary PE0-0
BRA PE207:00Petrolina PE0-0Decisao0-0
Kết quả
CRC D1FTCartagines Deportiva SA1-2Alajuelense27-0
U CupFT5CS Cerrito0-0Torque27-0
ECU D2FT4CD Independiente Juniors2-2Manta FC34-2
MEX D2FT2Cancun FC0-0CD Alacranes de Durango34-7
BRA D1FT2Cuiaba2-1America MG42-4
BRA D1FT3Atletico Mineiro0-1Palmeiras37-9
BRA D1FT1Internacional RS0-0Bragantino26-3
BRA D1FT4Goias0-1Botafogo RJ46-11
BRA D2FT1Sport Club do Recife2-1Nautico (PE)213-4
CRC D1FT1Puntarenas0-2Guadalupe FC510-2
SLV D1FT2Santa Tecla1-2Alianza San Salvador32-6
MEX D3FT1Calor de San Pedro0-0Huracanes Izcalli FC13-0
CRC DW1FT2Alajuelense (w)2-2Municipal Pococi (w)27-7
COL CupFT3Atletico Junior Barranquilla1-0Millonarios48-4
ARG CFTBoca Juniors3-2Quilmes26-8
BRA LNAFT3Plaza Amador2-2CD Arabe Unido4-5
SLV D1FT4Atletico Marte0-0CD FAS14-3
USL CHFT2Sacramento Republic FC0-1Phoenix Rising FC37-4
MEX D3FT1Chihuahua FC6-0Mexicali FC214-2
USA ILFTCalifornia Utd Strikers3-1AC Syracuse Pulse110-7
CRC D1FT1Deportivo Saprissa1-0AD Guanacasteca16-0
MEX D2FT3CSyD Dorados de Sinaloa0-2Leones Negros23-3
MEX D3FT1Coras De Nayarit2-2Cimarrones de Sonora FC II16-2
No Image